Home/Tin tức hoạt động/Tuổi trẻ TDC trao học bổng bảo trợ học tập cho đội viên, thiếu nhi đến khi hoàn tất chương trình học bậc Trung học phổ thông năm 2020
Tuổi trẻ TDC trao học bổng bảo trợ học tập cho đội viên, thiếu nhi đến khi hoàn tất chương trình học bậc Trung học phổ thông năm 2020
Thực hiện công tác chăm lo và hỗ trợ cho các em thiếu nhi đến hết bậc THPT
Sáng ngày 14/10/2020, Ban Thường vụ Đoàn trường Cao đẳng Công nghệ Thủ Đức và Đại diện công ty TNHH ĐT-TM và DV Zavico (Dịch vụ Đồ Cúng Việt) đã trao tặng các suất học bổng bảo trợ học tập cho các em thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn:
Học sinh Phan Kim Ngân – Lớp 9 trường THCS Bình An, Quận 2
Học sinh Dương Bảo Trân – Lớp 5 trường Tiểu học Hòa Bình, Quận 11
Với suất học bổng bảo trợ học tập thường niên, Đoàn trường hy vọng góp thêm động lực giúp các em vượt qua khó khăn, tiếp tục duy trì thành tích học tập xuất sắc.